የክልል ክለቦች ሻምፒዮና

ወደ ኢትዮጵያ አንደኛ ሊግ ማለፋቸውን ያረጋገጡ ክለቦች

ሺንሺቾ ከተማ ፣ ሰንዳፋ በኬ ፣ ድሬዳዋ ኮተን ፣ ናኖ ሁርቡ ፣ መርሳ ከተማ ፣ አቃቂ ቃሊቲ ክፍለከተማ ፣ ጉለሌ ክፍለከተማ ፣ የጁ ፍሬ ወልዲያ

 


የሁለተኛ ዙር ጨዋታዎች
ማክሰኞ ነሀሴ 2 ቀን 2009
ሺንሺቾ2-1ነስርአላሙዲ
ሰንዳፋ1-0ጫንጮአላሙዲ
ኮተን2-2 (4-2)ኦሮ ፖሊስአላሙዲ
ናኖ ሁርቡ2-0ውቅሮአላሙዲ
ረቡዕ ነሀሴ 3 ቀን 2009
መርሳ4-2ሽረአላሙዲ
ጉለሌ3-0አሳሳአላሙዲ
አቃቂ ቃሊቲ5-2መርካቶአላሙዲ
የጁ1-0ሀረማያአላሙዲ

ወደ 2ኛዙር ያለፉ ክለቦች

የጁ ፍሬ ወልዲያ ፣ ሽረ እንዳስላሴ ቢ ፣ ድሬዳዋ ኮተን ፣ መርካቶ አካባቢ ፣ ናኖ ሁርቡ ፣ አሳሳ ከተማ ፣ ሰንዳፋ በኬ ፣ ነስር ክለብ ፣ መርሳ ከተማ ፣ ሐረማያ ዩኒቨርሲቲ ፣ አቃቂ ቃሊቲ ክፍለከተማ ፣ ኦሮሚያ ፖሊስ ፣ ጉለሌ ክፍለከተማ ፣ ገንፈል ውቅሮ ፣ ሺንሺቾ ከተማ ፣ ጫንጮ ከተማ


Edit
ምድብ 1
#ክለብተጫልዩነጥብ
1የጁ ፍሬ ወልዲያ (አማራ)4610
2ሽረ እንዳስላሴ ቢ (ትግራይ)417
3ያሶ ከተማ (ቤኒሻንጉል)4-15
4ኢተያ ከተማ (ኦሮሚያ)4-22
5ሾኔ ከተማ (ደቡብ)4-42
Edit
የምድብ ጨዋታዎች
ቅዳሜ ሐምሌ 22 ቀን 2009
የጁ2-0ሾኔአላሙዲ
ሽረ4-1ያሶአላሙዲ
ማክሰኞ ሐምሌ 25 ቀን 2009
ኢተያ0-0ያሶመ/ቆሌ
የጁ3-0ሽረአላሙዲ
ረቡዕ ሐምሌ 26 ቀን 2009
ሾኔ0-0ሽረመ/ቆሌ
ኢተያ0-1የጁመ/ቆሌ
አርብ ሐምሌ 28 ቀን 2009
ያሶ0-0የጁመ/ቆሌ
ሾኔ0-0ኢተያመ/ቆሌ
እሁድ ሐምሌ 30 ቀን 2009
ሽረ1-0ኢተያአላሙዲ
ያሶ3-1ሾኔመ/ቆሌ

Edit
ምድብ 2
#ክለብተጫልዩነጥብ
1ድሬዳዋ ኮተን4410
2መርካቶ (አአ)427
3ቡሬ ከተማ (አማራ)405
4ቤንችማጂ ፖሊስ (ደቡብ)4-24
5መተከል ፖሊስ (ቤኒሻንጉል)4-41

 

Edit
የምድብ ጨዋታዎች
ቅዳሜ ሐምሌ 22 ቀን 2009
ኮተን1-1ቤ/ማጂ/ፖመ/ቆሌ
ቡሬ0-0መርካቶመ/ቆሌ
ሰኞ ሐምሌ 24 ቀን 2009
መተከል0-1መርካቶአላሙዲ
ኮተን1-0ቡሬአላሙዲ
ረቡዕ ሐምሌ 26 ቀን 2009
ቤ/ማጂ/ፖ0-1ቡሬመ/ቆሌ
መተከል ፖ0-2ኮተንመ/ቆሌ
አርብ ሐምሌ 28 ቀን 2009
መርካቶ2-3ኮተንአላሙዲ
ቤ/ማጂ/ፖ1-0መተከል ፖአላሙዲ
እሁድ ሐምሌ 30 ቀን 2009
ቡሬ ከተማ1-1መተከል ፖአላሙዲ
መርካቶ2-0ቤ/ማጂ/ፖኮሌጅ

Edit
ምድብ 3
#ክለብተጫልዩነጥብ
1ናኖ ሁርቡ (አአ)3-26
2አሳሳ ከተማ (ኦሮሚያ)3-14
3ደጋን ከተማ (አማራ)3-14
4ቤኒሻንጉል ፖሊስ323
Edit
የምድብ ጨዋታዎች
ሰኞ ሐምሌ 24 ቀን 2009
አሳሳ1-3ናኖ ሁርቡመ/ቆሌ
ቤ/ጉ/ፖ4-0ደጋንመ/ቆሌ
ረቡዕ ሐምሌ 26 ቀን 2009
አሳሳ2-2ደጋንኮሌጅ
ናኖ ሁርቡ1-0ቤ/ጉ/ፖኮሌጅ
አርብ ሐምሌ 28 ቀን 2009
አሳሳ3-2ቤ/ጉ/ፖአላሙዲ
ደጋን3-0ናኖ ሁርቡኮሌጅ

Edit
ምድብ 4
#ክለብተጫልዩነጥብ
1ሰንዳፋ በኬ (ኦሮሚያ)357
2ንስር (ቤኒሻንጉል)357
3ዋልያ (ድሬዳዋ)3-13
4አረካ ከተማ (ደቡብ)3-90

 

Edit
የምድብ ጨዋታዎች
ሰኞ ሐምሌ 24 ቀን 2009
ንስር2-0ዋልያመ/ቆሌ
ሰንዳፋ3-0አረካመ/ቆሌ
ረቡዕ ሐምሌ 26 ቀን 2009
ንስር3-0አረካአላሙዲ
ዋልያ1-3ሰንዳፋአላሙዲ
አርብ ሐምሌ 28 ቀን 2009
ንስር1-1ሰንዳፋአላሙዲ
አረካ0-3ዋልያኮሌጅ

Edit
ምድብ 5
#ክለብተጫልዩነጥብ
1መርሳ ከተማ (አማራ)369
2ሀረማያ ዩኒቨርሲቲ (ሐረር)336
3ሻሾጎ ወረዳ (ደቡብ)3-13
4አላማጣ ከተማ (ትግራይ)3-80
Edit
የምድብ ጨዋታዎች
እሁድ ሐምሌ 23 ቀን 2009
ሀረማያ2-3መርሳአላሙዲ
ሻሾጎ3-0አላማጣአላሙዲ
ማክሰኞ ሐምሌ 25 ቀን 2009
ሀረማያ2-0አላማጣኮሌጅ
መርሳ2-0ሻሾጎኮሌጅ
ቅዳሜ ሐምሌ 29 ቀን 2009
ሀረማያ2-0ሻሾጎመ/ቆሌ
አላማጣ1-4መርሳአላሙዲ

Edit
ምድብ 6
#ክለብተጫልዩነጥብ
1አቃቂ ቃሊቲ (አአ)357
3ኦሮሚያ ፖሊስ316
2ገንዳውሀ ከተማ (አማራ)334
4ሐረር ፖሊስ3-40

 

Edit
የምድብ ጨዋታዎች
እሁድ ሐምሌ 23 ቀን 2009
አቃቂ1-1ገንደውሀመ/ቆሌ
ኦሮ ፖሊስ1-0ሐረር ፖመ/ቆሌ
ማክሰኞ ሐምሌ 25 ቀን 2009
አቃቂ2-1ኦሮ ፖሊስአላሙዲ
ገንደውሀ5-1ሐረር ፖአላሙዲ
ቅዳሜ ሐምሌ 29 ቀን 2009
አቃቂ4-0ሐረር ፖመ/ቆሌ
ኦሮ ፖሊስ1-0ገንደውሀአላሙዲ

Edit
ምድብ 7
#ክለብተጫልዩነጥብ
1ጉለሌ (አአ)347
2ገንፈል ውቅሮ (ትግራይ)314
3ካማሺ ከተማ (ቤኒሻንጉል)3-24
4ቀበሌ 07 (ድሬዳዋ)3-31

 

Edit
የምድብ ጨዋታዎች
እሁድ ሐምሌ 23 ቀን 2009
ውቅሮ1-1ካማሺኮሌጅ
ጉለሌ0-0ቀበሌ 07ኮሌጅ
ማክሰኞ ሐምሌ 25 ቀን 2009
ውቅሮ3-1ቀበሌ 07መ/ቆሌ
ካማሺ0-3ጉለሌመ/ቆሌ
ቅዳሜ ሐምሌ 29 ቀን 2009
ውቅሮ0-1ጉለሌአላሙዲ
ቀበሌ 071-2ካማሺመ/ቆሌ

Edit
ምድብ 8
#ክለብተጫልዩነጥብ
1ሺንሺቾ ከተማ (ደቡብ)347
2ጫንጮ ከተማ (ኦሮሚያ)303
3አቃቂ ማዞርያ (አአ)3-12
4ቀበሌ 06 ሕብረት (ድሬዳዋ)3-32

 

Edit
የምድብ ጨዋታዎች
እሁድ ሐምሌ 23 ቀን 2009
ሺንሺቾ1-0አቃቂ ማዞ.ኮሌጅ
ቀበሌ 060-0ጫንጮኮሌጅ
ማክሰኞ ሐምሌ 25 ቀን 2009
ሺንሺቾ1-1ጫንጮመ/ቆሌ
አቃቂ ማዞ.0-0ቀበሌ 06መ/ቆሌ
ቅዳሜ ሐምሌ 29 ቀን 2009
ሺንሺቾ3-0ቀበሌ 06አላሙዲ
ጫንጮ0-0አቃቂ ማዞ.መ/ቆሌ

 


More
error: